Plugins - Jetpack by WordPress.com - Development (trunk) - en to vi_VN translation catalogue (342 entries)

en: %1$s at %2$s
vi_VN: %1$s lúc %2$s

en: %1$s on %2$s
vi_VN: %1$s trong %2$s

en: %s ago
vi_VN: %s trước

en: %s requires at least one selection
vi_VN: %s yêu cầu ít nhất một lựa chọn

en: %s username:
vi_VN: %s tài khoản:

en: &laquo; Previous
vi_VN: &laquo; Trang trước

en: (no title)
vi_VN: (không có tiêu đề)

en: (required)
vi_VN: (yêu cầu)

en: <span>Author:</span> <a href="%1$s">%2$s</a>
vi_VN: <span>Tác giả:</span> <a href="%1$s">%2$s</a>

en: Activate
vi_VN: Kích hoạt

en: Activate Akismet
vi_VN: Kích hoạt Akismet

en: Activate Now
vi_VN: Kích hoạt ngay bây giờ

en: Activate remote management
vi_VN: Kích hoạt quản lí điều khiển từ xa

en: Active
vi_VN: Hoạt động

en: Add
vi_VN: Thêm

en: Add New
vi_VN: Thêm thành viên

en: Add or remove tags
vi_VN: Thêm/Xóa thẻ

en: All
vi_VN: Tất cả

en: All Projects
vi_VN: Tất cả các dự án

en: All pages
vi_VN: Tất cả các trang

en: All posts
vi_VN: Tất cả bài viết

en: Alphabetical
vi_VN: Thứ tự chữ cái

en: An administrator for this blog must set up the Jetpack connection.
vi_VN: Một quản trị cao cấp của blog này phải thiết lập kết nối Jetpack.

en: An error occurred fetching the remote data.
vi_VN: Xảy ra lỗi khi lấy dữ liệu

en: An unknown error occurred during installation
vi_VN: Một lỗi không rõ đã xuất hiện trong quá trình cài đặt

en: Artist
vi_VN: Nghệ sĩ

en: Attachment Page
vi_VN: Trang tập tin đính kèm

en: Black
vi_VN: Màu đen

en: Blog Archives
vi_VN: Các bài viết cũ

en: Blog URL:
vi_VN: Đường dẫn tới Blog

en: Blue
vi_VN: Màu xanh da trời

en: Can not disconnect Jetpack
vi_VN: Không thể ngắt kết nối Jetpack

en: Cancel
vi_VN: Hủy bỏ

en: Cancel reply
vi_VN: Hủy

en: Cannot load blog information at this time.
vi_VN: Không thể tải thông tin blog vào lúc này.

en: Cannot load blog posts at this time.
vi_VN: Không thể tải các bài viết của blog vào lúc này.

en: Category
vi_VN: Chuyên mục

en: Center
vi_VN: Chính giữa

en: Checkbox with Multiple Items
vi_VN: Checkbox với nhiều lựa chọn.

en: Choose from the most used tags
vi_VN: Chọn từ những thẻ được dùng nhiều nhất

en: Choose logo
vi_VN: Chọn logo

en: Click to Press This!
vi_VN: Bấm để đăng lên Wordpress

en: Click to autoplay the presentation!
vi_VN: Bấm để bài trình diễn tự động chạy!

en: Click to email this to a friend
vi_VN: Bấm để gửi cho bạn bè

en: Click to print
vi_VN: Bấm để in ra

en: Click to share on Facebook
vi_VN: Nhấn vào chia sẻ trên Facebook

en: Click to share on Google+
vi_VN: Bấm để chia sẻ trên Google+

en: Click to share on LinkedIn
vi_VN: Bấm để chia sẻ lên LinkedIn

en: Click to share on Pinterest
vi_VN: Bấm để chia sẻ trên Pinterest

en: Click to share on Pocket
vi_VN: Bấm để chia sẻ trên Pocket

en: Click to share on Reddit
vi_VN: Bấm để chia sẻ lên Reddit

en: Click to share on Tumblr
vi_VN: Bấm để chia sẻ trên Tumblr

en: Click to share on Twitter
vi_VN: Bấm để chia sẻ trên Twitter

en: Click to view slideshow.
vi_VN: Bấm để xem bài trình diễn.

en: Close
vi_VN: Đóng

en: Comment
vi_VN: Phản hồi

en: Comments
vi_VN: Phản hồi

en: Comments are not allowed.
vi_VN: Không được phép bình luận.

en: Community Widget
vi_VN: Cộng đồng Widget

en: Config
vi_VN: Cấu hình

en: Configure
vi_VN: Cấu hình

en: Connect
vi_VN: Kết nối

en: Connect to WordPress.com
vi_VN: Kết nối với WordPress.com

en: Connected
vi_VN: Đã kết nối

en: Continue reading <span class="meta-nav">&rarr;</span>
vi_VN: Đọc tiếp <span class="meta-nav">&rarr;</span>

en: Custom field deleted.
vi_VN: Trường tùy biến đã được xóa.

en: Custom field updated.
vi_VN: Trường tùy biến đã được cập nhật

en: Dark
vi_VN: Tối

en: Date
vi_VN: Ngày

en: Deactivate
vi_VN: Ngừng kích hoạt

en: Default
vi_VN: Mặc định

en: Delete
vi_VN: Xóa

en: Delete Permanently
vi_VN: Xóa vĩnh viễn

en: Delete this item permanently
vi_VN: Xóa vĩnh viễn

en: Description
vi_VN: Mô tả

en: Detailed information
vi_VN: Thông tin chi tiết

en: Disconnecting is not possible while in staging mode.<br /><a href="%s" target="_blank">Learn more about how staging sites work</a>.
vi_VN: Ngắt kết nối không khả dụng trong chế độ stagin.<br /><a href="%s" target="_blank">Tìm hiểu cách hoạt động chế độ stagin</a>.

en: Display Header Text
vi_VN: Hiển thị văn bản ở phần đầu trang

en: Displays a list of recent posts from another WordPress.com or Jetpack-enabled blog.
vi_VN: Hiển thị một danh sách các bài viết mới từ một blog WordPress.com hoặc blog đã bật Jetpack khác.

en: Download
vi_VN: Tải về captcha

en: Edit
vi_VN: Sửa

en: Edit CSS
vi_VN: Chỉnh sửa CSS

en: Edit Menu Item
vi_VN: Chỉnh sửa trình đơn

en: Edit Project
vi_VN: Chỉnh sửa dự án

en: Email
vi_VN: Thư điện tử

en: Email Address
vi_VN: Địa chỉ thư điện tử (email)

en: Email me whenever
vi_VN: Gửi thư điện tử cho tôi khi

en: Empty Spam
vi_VN: Xóa hết spam

en: Enable Jetpack Stats
vi_VN: Kích hoat thống Jetpack

en: Enable auto-updates
vi_VN: Kích hoạt tự động cập nhật.

en: Enable auto-updates on WordPress.com
vi_VN: Kích hoạt tự động cập nhật trên WordPress.com

en: Enter your email address
vi_VN: Nhập địa chỉ email của bạn

en: Enter your email address to subscribe to this blog and receive notifications of new posts by email.
vi_VN: Nhập địa chỉ email của bạn để đăng ký theo dõi blog này và nhận thông báo về các bài mới qua email.

en: Error Details: %s
vi_VN: Thông tin lỗi: %s

en: Error in moving to Trash.
vi_VN: Gặp lỗi khi bỏ vào thùng rác.

en: Error in restoring from Trash.
vi_VN: Gặp lỗi khi lấy lại từ thùng rác.

en: Error!
vi_VN: Lỗi!

en: Error: please enter a valid email address.
vi_VN: <strong>Lỗi</strong>: vui lòng nhập địa chỉ thư điện tử.

en: Error: please fill the required fields (name, email).
vi_VN: Lỗi: xin vui lòng điền các ô được yêu cầu (tên, thư điện tử).

en: Facebook Page Plugin
vi_VN: Gói mở rộng trang Facebook

en: Featured Images
vi_VN: Ảnh tiêu biểu

en: Feedback
vi_VN: Phản hồi

en: For more information:
vi_VN: Để thêm thông tin:

en: Gallery
vi_VN: Thư viện của bài

en: Get started managing your Multisite install of Jetpack by connecting.
vi_VN: Khởi động để quản trị việc cài đặt đa trang với Jetpack bằng cách kết nối

en: Get started with Jetpack Multisite
vi_VN: Khởi động cùng Jetpack Đa trang

en: Go to WordPress.com to enable auto-updates for plugins
vi_VN: Đi đến WordPress.com để kích hoạt tự động cập nhật cho gói mở rộng này

en: Google+ URL
vi_VN: Địa chỉ Google+

en: Green
vi_VN: Màu xanh lá cây

en: Hide
vi_VN: Ẩn đi

en: Hide related content after posts
vi_VN: Ẩn nội dung liên quan sau các bài đăng

en: Home
vi_VN: Trang chủ

en: IP Address:
vi_VN: Địa chỉ IP:

en: If this solves the problem, something in your theme is probably broken – let the theme's author know.
vi_VN: Nếu điều này giải quyết được vấn đề của bạn, vài thứ trên chủ đề của bạn có lẽ đã bị vỡ -  hãy báo cho tác giả chủ đề biết.

en: If your problem isn't known or caused by a plugin, try activating %s (the default WordPress theme).
vi_VN: Nếu vấn đề của bạn không được biết đến hoặc do gói mở rộng, thử kích hoạt %s (chủ đề WordPress mặc định )

en: If your problem isn't known or caused by a plugin, try activating the default WordPress theme.
vi_VN: Nếu vấn đề của bạn không được biết đến hoặc do gói mở rộng, thử kích hoạt chủ đề WordPress mặc định.

en: Ignore all
vi_VN: Bỏ qua tất cả

en: Image
vi_VN: Ảnh

en: Inactive
vi_VN: Không hoạt động

en: Information about this blog is currently being retrieved.
vi_VN: Thông tin về blog này hiện đang được xử lí.

en: Invalid remote response.
vi_VN: Phản hồi điều khiển không hợp lệ

en: Invalid site information returned from remote.
vi_VN: Thông tin trang trả về không hợp lệ từ điều khiển từ xa.

en: Jetpack Settings
vi_VN: Các tùy chọn Jetpack

en: Jetpack has been successfully disconnected.
vi_VN: Jetpack đã ngắt kết nối thành công.

en: Jetpack is not currently connected to WordPress.com
vi_VN: Jetpack hiện không được kết nối với Wordpress.com

en: Just one more step before you can manage your site from WordPress.com! Click the button below and you will be good to go.
vi_VN: Chỉ cần thêm một bước nữa trước khi bạn có thể quản lý trang web của bạn từ WordPress.com! Nhấn vào nút bên dưới và bạn sẽ được tốt để đi.

en: Just one more step before your menus can be managed with WordPress.com. Click the button below and you'll be managing your menus with our newly-redesigned user interface.
vi_VN: Chỉ cần một bước nữa trước khi trình đơn của bạn có thể được quản lý bằng WordPress.com. Nhấn vào nút bên dưới và bạn sẽ được quản lý trình đơn của bạn với giao diện người dùng được thiết kế lại mới của chúng tôi.

en: Just one more step before your plugins can be managed with WordPress.com. Click the button below and you'll be managing all of your plugins in one place.
vi_VN: Chỉ một bước nữa trước khi các plugins của bạn có thể được quản lý với WordPress.com. Nhấn vào nút bên dưới và bạn sẽ được quản lý tất cả các plugin của bạn ở một nơi.

en: Just one more step before your site can be secured by Jetpack and WordPress.com. Click the button below and you'll be safe and secure.
vi_VN: Chỉ cần thêm một bước nữa trước khi trang web của bạn có thể được bảo đảm bằng Jetpack và WordPress.com. Nhấn vào nút bên dưới và bạn sẽ được an toàn và an toàn.

en: Just one more step before your themes can be managed with WordPress.com. Click the button below and you'll be managing your themes with our newly-redesigned user interface.
vi_VN: Chỉ một vài bước trước khi bạn có thể quản lí các chủ đề với WordPress.com. Nhấn vào nút phía dưới và bạn sẽ được quản lí trình đơn của bạn với thiết kế tương tác mới của chúng tôi.

en: Landscape
vi_VN: Hướng ngang

en: Language
vi_VN: Ngôn ngữ

en: Large
vi_VN: Chiều dài

en: Last Modified
vi_VN: Sửa đổi lần cuối

en: Layout
vi_VN: Bố cục

en: Learn More
vi_VN: Xem thêm

en: Learn more
vi_VN: Học thêm

en: Leave a Reply
vi_VN: Gửi phản hồi

en: Leave a Reply to %s
vi_VN: Trả lời phản hồi cho %s

en: Leave a reply
vi_VN: Gửi phản hồi

en: Left
vi_VN: Trái

en: Let Jetpack deliver your images optimized and faster than ever.
vi_VN: Hãy để Jetpack giúp hình ảnh của bạn được tối ưu và nhanh hơn.

en: Light
vi_VN: Sáng

en: Link your account
vi_VN: Kết nối đến tài khoản của bạn

en: Link your account to WordPress.com
vi_VN: Liên kết tài khoản của bạn đến WordPress.com

en: Live Preview
vi_VN: Xem Trước Tức Thời

en: Loading Comments...
vi_VN: Đang tải Bình luận...

en: Loading&hellip;
vi_VN: Đang tải 26%

en: Loading...
vi_VN: Đang tải...

en: Logged In
vi_VN: Đăng nhập

en: Logged Out
vi_VN: Thoát ra

en: M j, Y @ G:i
vi_VN: d.m.Y @ H:i

en: Manage Your Menus
vi_VN: Quản lí các trình đơn

en: Manage Your Plugins
vi_VN: Quản lí gói mở rộng của bạn

en: Manage Your Security Settings
vi_VN: Quản lí thiết lập bảo mật

en: Manage Your Site
vi_VN: Quản lí trang web

en: Manage Your Themes
vi_VN: Quản lí chủ đề của bạn

en: Manage your email preferences.
vi_VN: Quản lí thiết lập địa chỉ email của bạn.

en: Media
vi_VN: Phương tiện

en: Media File
vi_VN: Tập tin đa phương tiện

en: Medium
vi_VN: Trung bình

en: Menu Item
vi_VN: Trình đơn

en: Menu items list
vi_VN: Danh sách các mục trong trình đơn

en: Menus
vi_VN: Menu

en: Message
vi_VN: Tin nhắn

en: Message Sent
vi_VN: Thư đã được gửi!

en: Messages
vi_VN: Tin nhắn

en: Missed schedule
vi_VN: Đã lên kế hoạch:

[ctx: Module Name]
en: Data Backups
vi_VN: Sao lưu dữ liệu

en: Monthly archives
vi_VN: Lưu trữ tháng

en: More
vi_VN: Thêm

en: Name
vi_VN: Tên

en: Newest
vi_VN: Mới nhất

en: Next &raquo;
vi_VN: Trang sau &raquo;

en: Next &raquo;
vi_VN: tiếp theo 26

en: No
vi_VN: Không

en: No plugins found.
vi_VN: Không tìm thấy plugin nào.

en: No posts data returned by remote.
vi_VN: Không có dữ liệu bài viết từ trình điều khiển từ xa.

en: No suggestions
vi_VN: Không có gợi ý nào

en: No tags found.
vi_VN: Không tìm thấy thẻ đánh dấu nào.

en: None
vi_VN: Không

en: Not connected
vi_VN: Chưa kết nối

en: Notifications
vi_VN: Thông báo

en: Notify me of follow-up comments by email.
vi_VN: Thông báo cho tôi bằng email khi có bình luận cho mục này

en: Notify me of new posts by email.
vi_VN: Thông báo cho tôi bằng email khi có bài đăng mới

en: On this page, you are able to view the modules available within Jetpack, learn more about them, and activate or deactivate them as needed.
vi_VN: Trên trang này, bạn có thể xem các mô-đun có sẵn trong Jetpack, tìm hiểu thêm về chúng, và bật hoặc tắt chúng khi cần.

[ctx: Open Sans font: add new subset (greek, cyrillic, vietnamese)]
en: no-subset
vi_VN: vietnamese

[ctx: Open Sans font: on or off]
en: on
vi_VN: bật

en: Open link in a new window/tab
vi_VN: Mở đường dẫn trong cửa sổ/thẻ mới

en: Options
vi_VN: Tùy chọn

en: Orange
vi_VN: Màu da cam

en: Order
vi_VN: Thứ tự

en: Page Widget
vi_VN: Trang Widget

en: Pages:
vi_VN: Trang:

en: Path
vi_VN: Đường dẫn

en: Person Widget
vi_VN: Widget cá nhân

en: Pink
vi_VN: Màu hồng

en: Please specify if you would like to disconnect a blog or user.
vi_VN: Xin vui lòng làm rõ liệu bạn có muốn tắt kết nối một blog hoặc người dùng.

en: Plugin activated.
vi_VN: Đã kích hoạt plugin.

en: Plugin deactivated.
vi_VN: Đã vô hiệu plugin.

en: Plugins
vi_VN: Plugin

en: Popular
vi_VN: Phổ biến

en: Portrait
vi_VN: Hướng đứng

en: Post Comment
vi_VN: Gửi bình luận

en: Posted by
vi_VN: Đăng bởi

en: Posted by %s
vi_VN: Đăng bởi %s

en: Posts
vi_VN: Bài viết

en: Posts & Comments
vi_VN: Bài viết & Bình luận

en: Press This
vi_VN: Đăng trang web này

en: Preview
vi_VN: Xem thử

en: Preview:
vi_VN: Xem trước:

en: Primary Menu
vi_VN: Menu chính

en: Print
vi_VN: In

en: Privacy Policy
vi_VN: Chính sách bảo mật

en: Project updated.
vi_VN: Dự án đã được cập nhật.

en: Projects
vi_VN: Dự án

en: Publicize
vi_VN: Công khai

en: Publish
vi_VN: Đăng bài viết

en: Published
vi_VN: Được đăng

en: Purple
vi_VN: Màu tím

en: Recent Posts
vi_VN: Bài viết mới

en: Red
vi_VN: Màu đỏ

en: Reduce security risks with automated plugin updates.
vi_VN: GIảm nguy cơ tấn công với tính năng cập nhật các gói mở rộng tự động.

en: Related
vi_VN: Có liên quan

en: Related Posts
vi_VN: Các bài viết liên quan

en: Related posts
vi_VN: Bài viết liên quan

en: Reply
vi_VN: Trả lời

en: Restore
vi_VN: Phục hồi

en: Restore this item from the Trash
vi_VN: Phục hồi chỉ mục này từ Thùng Rác

en: Right
vi_VN: Phải

en: Save
vi_VN: Lưu lại

en: Save Changes
vi_VN: Lưu thay đổi

en: Save time with auto updates on WordPress.com
vi_VN: Tiết kiệm thời gian với tự động cập nhật  trên WordPress.com

en: Save time with automated plugin updates.
vi_VN: Tiết kiệm thời gian với tính năng tự động cập nhật các gói mở rộng.

en: Scheduled
vi_VN: Đã lên kế hoạch

en: Search
vi_VN: Tìm kiếm

en: Search Comments
vi_VN: Tìm kiếm phản hồi

en: Search Everything
vi_VN: Để lại lời nhắn

en: Search Media
vi_VN: Tìm kiếm

en: Search Menu Items
vi_VN: Tìm kiếm các mục trình đơn

en: Search Plugins
vi_VN: Tìm plugin

en: Separate tags with commas
vi_VN: Phân cách các thẻ bằng dấu phẩy (,).

en: Settings
vi_VN: Cài đặt

en: Share on Skype
vi_VN: Chia sẻ trên Skype

en: Share this:
vi_VN: Chia sẻ:

en: Show
vi_VN: Hiển thị

en: Show Owners
vi_VN: Hiện chủ sở hữu

en: Show Photo
vi_VN: Hiện hình ảnh

en: Show a "Related" header to more clearly separate the related section from posts
vi_VN: Hiển thị tiêu đề "Có liên quan" để phân tách rõ ràng mục liên quan với các bài đăng

en: Show all
vi_VN: Hiển thị tất cả

en: Show related content after posts
vi_VN: Hiện nội dung liên quan sau các bài đăng

en: Show:
vi_VN: Hiển thị:

en: Silver
vi_VN: Màu bạc

en: Similar post
vi_VN: Bài tương tự

en: Site Name
vi_VN: Tên trang

en: Site Username
vi_VN: Tài khoản Website

en: Site connection <strong>failed</strong>
vi_VN: Kết nối đến trang web <strong>lỗi</strong>

en: Site successfully connected.
vi_VN: Kết nối trang web thành công.

en: Sites
vi_VN: Trang web

en: Social Menu
vi_VN: Lựa chọn xã hội

en: Sort by:
vi_VN: Sắp xếp theo:

en: Stats
vi_VN: Thống kê

en: Stylesheet saved.
vi_VN: CSS đã được lưu.

en: Subject
vi_VN: Chủ đề

en: Submit
vi_VN: Lưu

en: Submit &#187;
vi_VN: Gửi &#187;

en: Submitting Comment%s
vi_VN: Đang đăng bình luận%s

en: Subscribe
vi_VN: Theo dõi

en: Subscribe to Blog via Email
vi_VN: Theo dõi blog qua email

en: Success!
vi_VN: Thành công!

en: Success! Jetpack Stats is now activated.
vi_VN: Thành công! Thống kê Jetpack đã được kích hoạt.

en: Success! Stats are now active.
vi_VN: Thành công! Thống kê đã được kích hoạt.

en: Success! WordPress.com tools are now active.
vi_VN: Thành công. Công cụ WordPress.com đã được kích hoạt.

en: Support
vi_VN: Trợ giúp

[ctx: Support request email subject line]
en: from: %s Jetpack contact form
vi_VN: từ: %s Liên hệ Jetpack

en: Tag name
vi_VN: Tên thẻ

en: Tags
vi_VN: Thẻ

en: Terms of Service
vi_VN: Điều khoản dịch vụ

en: Text
vi_VN: Văn bản

en: The Jetpack Version is %s
vi_VN: Phiên bản Jetpack hiện tại: %s

en: The WordPress.com blog_id is %d
vi_VN: blog_id WordPress.com là %d

en: The plugin is already installed
vi_VN: Plugin đã được cài xong

en: Theme
vi_VN: Chủ đề

en: There was an error installing your plugin
vi_VN: Xảy ra lỗi khi cài plugin.

en: This post is password protected.
vi_VN: Bài viết này được bảo vệ bằng mật khẩu.

en: This post is password protected. Enter the password to view any comments.
vi_VN: Bài viết được bảo vệ bằng mật khẩu. Vui lòng nhập mật khẩu để xem nội dung và lời bình.

en: This user is not authorized to %s on this blog.
vi_VN: Người dùng này chưa được xác thực để %s trên blog này.

en: Thumbnail
vi_VN: Thu nhỏ

en: Time
vi_VN: Thời gian

en: Title
vi_VN: Tiêu đề

en: Title:
vi_VN: Tiêu đề:

en: Top Posts
vi_VN: Bài nổi bật

en: Top Posts &amp; Pages
vi_VN: Bài &amp; Trang được đáng chú ý

en: Track detailed stats on this post and the rest of your site.
vi_VN: Theo dõi số liệu thống kê bài viết này và phần còn lại.

en: Trash
vi_VN: Thùng rác

en: Type
vi_VN: Loại

en: Type of Widget
vi_VN: Loại Widget

en: URL
vi_VN: Đường dẫn

en: Uncategorized
vi_VN: Khác

en: Unlink my account
vi_VN: Ngắt kết nối đến tài khoản của tôi

en: Unpublished
vi_VN: Không được đăng

en: Untitled Post
vi_VN: Bài không có tiêu đề

en: Uploading...
vi_VN: Đang tải lên...

en: Use a large and visually striking layout
vi_VN: Sử dụng một bố cục lớn và nổi bật thị giác

en: Use the Facebook Page Plugin to connect visitors to your Facebook Page
vi_VN: Sử dụng gói mở rộng trang Facebook để két nối khách với trang Facebook của bạn

en: Username
vi_VN: Tên đăng nhập

en: Value
vi_VN: Giá trị

en: View All
vi_VN: Xem tất cả

en: View on Instagram
vi_VN: Xem trên Instagram

en: View:
vi_VN: Xem:

en: We are sorry but unfortunately Stats did not activate.
vi_VN: Chúng tôi xin lỗi nhưng Thống kê đã không hoạt động.

en: Website
vi_VN: Trang web

en: Well that was easy. You can now manage all of your sites in one convenient place on WordPress.com
vi_VN: Điều này thật là dễ dàng. Bây giờ bạn có thể quản lý tất cả các trang web của bạn trong một nơi thuận tiện trên WordPress.com

en: White
vi_VN: Màu trắng

en: Widget title:
vi_VN: Tiêu đề widget:

en: Width
vi_VN: Chiều rộng

en: With 1 comment | With %s comments
vi_VN[0]: Với %s bình luận

en: WordPress.com Username
vi_VN: Tài khoản WordPress.com

en: Write on WordPress.com
vi_VN: Viết trên WordPress.com

en: Yes
vi_VN: Có

en: You are not allowed to move this item out of the Trash.
vi_VN: Bạn không có quyền lấy ra khỏi thùng rác.

en: You are not allowed to move this item to the Trash.
vi_VN: Bạn không có quyền bỏ vào thùng rác.

en: You do not have sufficient permissions to access this page.
vi_VN: Bạn không có đủ quyền để xem trang này.

en: You must specify a valid blog URL!
vi_VN: Bạn phải xác đụng một địa chỉ blog hợp lê.

en: You must specify a whitelisted option_name
vi_VN: Bạn phải chỉ định một option_name danh sách trắng (whitelist)

en: You must specify an option_name
vi_VN: Bạn phải chỉ định một option_name

en: You must specify an option_value
vi_VN: Bạn phải chỉ định một option_name

en: You need to register your Jetpack before connecting it.
vi_VN: Bạn cần đăng ký Jetpack trước khi kết nối.

en: Your IP (%1$s) has been flagged for potential security violations.
vi_VN: Địa chỉ IP của bạn (%1$s) đã được ghi lại vì lí do bảo mật.

en: Your comment is awaiting moderation.
vi_VN: Phản hồi của bạn đang chờ được xét duyệt.

en: and
vi_VN: và

en: cancel
vi_VN: Hủy bỏ

en: day
vi_VN: ngày

en: edit
vi_VN: Sửa

[ctx: in {category/tag name}]
en: In "%s"
vi_VN: Trong "%s"

en: month
vi_VN: tháng

[ctx: noun]
en: Comment
vi_VN: Phản hồi

[ctx: share to]
en: Print
vi_VN: In

en: the past month
vi_VN: Tháng trước

en: the past quarter
vi_VN: 15 phút trước

[ctx: watch a video title]
en: Watch: %s
vi_VN: Xem: %s

en: week
vi_VN: tuần
